Za a iya "canza kwalban Coke" zuwa kofin ruwa, jakar da za a sake amfani da ita ko ma sassan mota. Irin waɗannan abubuwan sihiri suna faruwa a kowace rana a Zhejiang Baolute Environmental Protection Technology Engineering Co., Ltd. da ke titin Caoqiao, birnin Pinghu.
Ina shiga cikin taron samar da kamfani, na ga jerin “manyan mutane” a tsaye a wurin. Wannan kayan aikin ne don tsaftacewa da murkushe kwalabe na PET filastik Coke da aka sake yin fa'ida. Waɗancan kwalabe waɗanda a da suke ɗauke da kumfa masu sanyi an fara jerawa da tsabtace su da waɗannan injuna na musamman. Daga nan, sabuwar rayuwarsu ta fara.
Baolute injuna ce mai dacewa da muhalli da sana'ar sake amfani da robobi tare da gogewa sama da shekaru 20 wajen sake amfani da kwalaben PET da sauran kwalabe na filastik. "Ba wai kawai muna samar da abokan ciniki tare da injuna da kayan aiki ba, muna kuma samar da sabis na fasaha, shawarwari na masana'antu da tsarawa, har ma da cikakkiyar ƙirar shuka, nazarin samfurin da matsayi, da dai sauransu, kuma muna da alhakin ci gaban abokan ciniki gaba ɗaya. Wannan kuma wata alama ce da ta bambanta mu da takwarorinmu.” Da yake magana game da Shugaban Baobao Ou Jiwen ya ce tare da matukar sha'awar fa'idar Green Special.
Murkushewa, tsarkakewa, da sarrafawa da narkewar tarkacen filastik PET da aka sake yin fa'ida a cikin barbashi na filastik PET. Wannan tsari ba wai kawai yana rage yawan datti ba ne, har ma yana guje wa gurbacewar muhalli daga datti. Ana sarrafa waɗannan sabbin ƙananan ƙwayoyin da aka tace daga ƙarshe kuma a juya su zuwa sabon amfrayo.
mai sauƙin faɗi, da wuya a yi. Tsaftacewa shine babban mataki na duk abin da zai iya faruwa ga waɗannan kwalabe na filastik. “Kalbar ta asali ba ta cika tsafta ba. Za a sami wasu ƙazanta a cikinsa, kamar ragowar manne. Dole ne a tsaftace waɗannan ƙazanta kafin a iya aiwatar da ayyukan sabuntawa na gaba. Wannan matakin yana buƙatar goyon bayan fasaha.”
Bayan fiye da shekaru 20 na ci gaba, a bara, kudaden shiga na Baolute ya kai Yuan miliyan 459, wanda ya karu da kusan kashi 64 cikin dari a duk shekara. Wannan kuma baya rabuwa da ƙoƙarin ƙungiyar R&D a cikin kamfanin. An ba da rahoton cewa Baolute yana kashe 4% na tallace-tallacen sa akan bincike da ci gaban fasaha a kowace shekara, kuma yana da ƙungiyar R&D na cikakken lokaci da ma'aikatan fasaha na fiye da mutane 130.
A halin yanzu, abokan cinikin Baolute suma suna haɓaka daga Asiya zuwa Amurka, Afirka, da Turai. A duk duniya, Biogreen ya ɗauki fiye da 200 PET sake yin amfani da, tsaftacewa da sake amfani da layukan samarwa, tare da ikon sarrafa layin da ke fitowa daga ton 1.5 a kowace awa zuwa tan 12 a kowace awa. Daga cikin su, kasuwar Japan da Indiya ta wuce 70% da 80% bi da bi.
Kwalban filastik PET na iya zama “sabuwar” kayan kwalliyar kwalbar abinci bayan jerin sauye-sauye. Abu mafi mahimmanci shine a sake yin shi cikin fiber. Ta hanyar sake yin amfani da kayan aikin jiki da fasaha na sarrafawa, Bolute yana ba da damar kowane kwalban filastik a yi amfani da shi gabaɗaya, yana rage sharar albarkatu da gurɓataccen muhalli.
Lokacin aikawa: Agusta-07-2024